Kann 30, 2018

Það virðist rómantískt og hugsi að kaupa undirföt sem gjöf, sérstaklega á afmæli. Hins vegar getur það reynst fallegt að kaupa fallega nærföt fyrir maka þínum, en þú getur búist við. Eftirfarandi einföld leiðarvísir mun hjálpa þér að þóknast maka þínum og forðast óþægilegar hamfarir.

Skref eitt: læra um stærðir hennar

Það er vissulega gagnlegt að þekkja brjóstastærð félaga þíns. Að kaupa eitthvað sem passar í samskiptum við að þú sért að vera gaum og þarf að fara aftur í búðina með illum mátun. Hins vegar, ef þú lærir aðeins eina stærð skaltu ganga úr skugga um að það sé klæðastærð hennar. Ef þú kaupir buxur í röngum kjólstærð, geturðu endað með því að fá trylltur tirade í stað þakklæti og þakklæti. Nánar tiltekið geta panties sem eru of litlar láta félagið líða sjálfsvitund og niðurlægð þegar hún áttaði sig á því að hún getur ekki passað í gjöfina. Verra, of stórt panties benda til þess að þú sérð líkama maka þinnar sem stærri en það er, sem mun varla gera hana kynþokkafullur eða aðlaðandi. Í stuttu máli, það fyrsta sem þú þarft að gera er að kíkja á nærföt skúffu félagsins og gera athugasemd við viðeigandi stærðir.

Skref tvö: gefðu hugsun um óskir sínar

Mundu að óskir þínar gætu ekki verið í takt við samstarfsaðila þína. Til dæmis getur þú fundið það ótrúlega óþægilegt eða trashy á meðan þú gætir notið línunnar af satínþongi. Að öðrum kosti gæti þessi klassíska hvíta brjósti sem þér líkist virðast leiðinleg eða miskunnarlaus við hana. Horfðu á söfn hennar undirföt og hugsa um það sem gæti passað inn í söfnunina án þess að bara afrita það sem hún á. Þegar það kemur að panties, skoðaðu niðurskurð og form af uppáhalds pörunum sínum og reyndu að finna gjafir sem passa við þessa hönnun.

Skref þrjú: flatari mynd hennar

Þú veist líklega hvaða hlutar líkama félagsins gera hana hamingjusöm og hvaða hlutar draga mest sjálfsskoðun. Taktu þessa þekkingu í huga þegar þú kaupir undirföt og vertu viss um að þú veljir hluti sem fletta upp í form hennar. Til dæmis, ef hún er stolt af íbúðinni og túninu maganum þá mun þunnt miði gera henni kleift að verða aðlaðandi. Hins vegar ef hún kvartar alltaf við að hafa stuttan fætur eða mislíkar læri sína, gætu hreinn sokkar ekki verið besta símtalið.

Skref fjórða: hugsa utan kassans

Mundu að þú ert ekki bundin við að kaupa bras og panties. Það eru margar aðrar tegundir af undirfötum sem gætu gleðst henni og bætt við einhverjum áhugaverðum í söfnun hennar. Krossar og baskur geta verið keyptir fyrir konur af öllum stærðum, og þeir auka brjóstið en þrengja mittið (búa til glæsilegt klukkustundarform). Að auki geta sumir þessara stykkja borist með sérsniðnum buxum eða flæðandi pilsi, svo að þeir gætu einnig verið notaðir til að gera kynþokkafullar nýjar outfits sem vinna utan svefnherbergisins.

Skref fimm: err á hlið varúð

Jafnvel með öllum ofangreindum ráðleggingum undir belti þínum, er það alltaf klárt að skipuleggja það versta. Gerðu kaupin þín frá verslunum sem eru með langvarandi stefnu um endurgreiðslu, eins og baskum, korsettum og bras er yfirleitt hægt að taka til baka.


Skildu eftir athugasemd

Athugasemdir verða samþykktar áður en þær birtast.

Gerast áskrifandi